KÈO BÓNG ĐÁ HÔM NAY
|
Kèo Hạng Nhất Anh
|
27/04 02:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Tây Ban Nha
|
27/04 02:00
|
Real Sociedad
|
Real Madrid
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Tây Ban Nha
|
27/04 01:30
|
Andorra FC
|
Racing Santander
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Italia
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Italia
|
27/04 01:30
|
|
|
|
|
27/04 01:30
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Đức
|
27/04 01:30
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Đức
|
26/04 23:30
|
Hertha Berlin
|
Hannover 96
|
|
|
|
|
|
26/04 23:30
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Pháp
|
27/04 02:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Bồ Đào Nha
|
27/04 02:15
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Armenia
|
26/04 22:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Ba Lan
|
26/04 23:00
|
Piast Gliwice
|
Warta Poznan
|
|
|
|
|
|
27/04 01:30
|
Jagiellonia
|
Pogon Szczecin
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Bulgaria
|
27/04 00:00
|
Pirin Blagoevgrad
|
Botev Vratsa
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Bỉ
|
27/04 02:45
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Croatia
|
26/04 23:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Georgia
|
26/04 22:00
|
|
|
|
|
26/04 23:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Hungary
|
27/04 01:00
|
Zalaegerzseg
|
Puskas Akademia
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Ireland
|
27/04 01:45
|
Drogheda Utd
|
Sligo Rovers
|
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
27/04 02:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Phần Lan
|
26/04 22:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Romania
|
27/04 00:00
|
Dinamo Bucuresti
|
Voluntari
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Serbia
|
26/04 22:00
|
Cukaricki Belgrade
|
Mladost Lucani
|
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
FK Vozdovac
|
Spartak Subotica
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Slovakia
|
26/04 22:30
|
Zemplin Michalovce
|
Dukla BB
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
|
27/04 00:00
|
Adana Demirspor
|
Galatasaray
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Áo
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Đan Mạch
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Arập Xeut
|
26/04 22:00
|
|
|
|
|
26/04 22:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
Al Ittihad (KSA)
|
Al Shabab (KSA)
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG UAE
|
26/04 23:45
|
|
|
|
|
26/04 23:45
|
Emirates Club
|
Al Wahda(UAE)
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Chi Lê
|
27/04 06:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Ecuador
|
27/04 07:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Paraguay
|
27/04 06:30
|
Sportivo Trinidense
|
Sol de America
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Peru
|
27/04 03:00
|
Sport Huancayo
|
Carlos A. Mannucci
|
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Mexico
|
27/04 08:00
|
|
|
|
|
27/04 10:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Costa Rica
|
27/04 09:00
|
|
|
|
|
Kèo VĐQG Nam Phi
|
27/04 00:30
|
Cape Town Spurs
|
Richards Bay
|
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
TS Galaxy
|
Moroka Swallows
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng Nhất Scotland
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Hà Lan
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
De Graafschap
|
MVV Maastricht
|
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
27/04 01:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Ba Lan
|
27/04 01:30
|
Wisla Krakow
|
Podbeskidzie
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Ireland
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
27/04 01:45
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Thụy Sỹ
|
27/04 01:15
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Áo
|
26/04 23:10
|
|
|
|
|
26/04 23:10
|
|
|
|
|
27/04 00:10
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Đan Mạch
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Brazil
|
27/04 05:00
|
|
|
|
|
27/04 05:00
|
SC Recife/PE
|
Vila Nova/GO
|
|
|
|
|
|
27/04 06:00
|
|
|
|
|
27/04 07:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 2 Colombia
|
27/04 03:30
|
|
|
|
|
27/04 04:00
|
Orsomarso
|
Boca Juniors Cali
|
|
|
|
|
|
27/04 07:40
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 3 Đức
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 3 Pháp
|
26/04 23:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 3 Phần Lan
|
26/04 23:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 3 Thụy Điển
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
Orebro Syrianska
|
Eskilstuna City
|
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 3 Đan Mạch
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo Nữ Mỹ
|
27/04 06:35
|
Wash. Spirit Nữ
|
Orlando Pride Nữ
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 4 Đức - Miền Bắc
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
Drochtersen/Assel
|
TuS BW Lohne
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 4 Đức - Bavaria
|
27/04 00:00
|
Memmingen
|
Greuther Furth II
|
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 4 Đức - Đông Bắc
|
27/04 00:00
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
VSG Altglienicke
|
FC Eilenburg
|
|
|
|
|
|
27/04 00:00
|
Hansa Rostock II
|
BFC Dynamo
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 4 Đức - Miền Nam
|
27/04 00:00
|
TSG Balingen
|
Barockstadt FL
|
|
|
|
|
|
Kèo Hạng 4 Đức - Miền Tây
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|
Kèo U23 Châu Á
|
27/04 00:30
|
|
|
|
|