LIVESCORE - TỶ SỐ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN

Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
Vòng loại U21 Châu Âu
18:59

Gibraltar U21

vs

Na Uy U21

-
Giao Hữu CLB
FT

Medle SK

2 - 1

Burea IF

1 - 0
FT

Djursdala

0 - 0

Ankarsrums

-
FT

Boljan

2 - 1

Lilla Traslovs

0 - 0
18:00

Eskilsminne IF

vs

Angelholms

-
19:00

Arameiska-Syrianska

vs

IFK Stocksund

-
19:00

BK Hacken

vs

Utsiktens BK

-
20:00

Elfsborg

vs

Halmstads

-
20:00

Dalkurd FF

vs

Eskilstuna City

-
20:00

Norrkoping

vs

AIK Solna

-
20:00

Mjallby AIF

vs

Trelleborgs

-
Giao Hữu BD Nữ
20:00

Kristianstads Nữ

vs

Vaxjo Nữ

-
23:00

Orebro Nữ

vs

Lidkopings Nữ

-
League One
22:00

Southend

vs

Sunderland

-
22:00

Tranmere Rovers

vs

Milton Keynes Dons

-
22:00

Rotherham Utd

vs

Gillingham

-
22:00

Lincoln

vs

Wimbledon

-
22:00

Fleetwood Town

vs

Bolton

-
22:00

Shrewsbury

vs

Wycombe

-
22:00

Peterborough Utd

vs

Blackpool

-
22:00

Accrington

vs

Coventry

-
22:00

Bristol Rovers

vs

Rochdale

-
22:00

Bury

vs

Ipswich

-
22:00

Burton Albion

vs

Doncaster Rovers

-
22:00

Oxford Utd

vs

Portsmouth

-
League Two
22:00

Macclesfield

vs

Carlisle

-
22:00

Salford City

vs

Newport

-
22:00

Forest Green

vs

Cheltenham

-
22:00

Crawley Town

vs

Cambridge Utd

-
22:00

Exeter City

vs

Bradford City

-
22:00

Colchester Utd

vs

Mansfield

-
22:00

Grimsby

vs

Plymouth Argyle

-
22:00

Leyton Orient

vs

Morecambe

-
22:00

Northampton

vs

Oldham

-
22:00

Port Vale

vs

Crewe Alexandra

-
22:00

Stevenage

vs

Scunthorpe Utd

-
22:00

Walsall

vs

Swindon

-
Hạng 3 Đức
20:00

Vik.Koln

vs

Munchen 1860

-
20:00

Vik.Koln

vs

Meppen

-
20:00

Bayern Munich II

vs

Zwickau

-
20:00

Wurzburger

vs

CZ Jena

-
20:00

Chemnitzer

vs

Ingolstadt

-
20:00

Uerdingen

vs

Munchen 1860

-
20:00

Hallescher

vs

Waldhof Man.

-
20:00

Sonnenhof

vs

Preussen Munster

-
20:00

Kaiserslautern

vs

Duisburg

-
20:00

Hansa Rostock

vs

Magdeburg

-
20:00

Unterhaching

vs

Ein.Braunschweig

-
Hạng 4 Đức - Miền Bắc
19:00

Wolfsburg II

vs

Altona 93

-
19:00

Hamburger II

vs

Ein. Norderstedt

-
19:30

Weiche Flensburg

vs

Drochtersen/Assel

-
20:00

Wer.Bremen II

vs

Havelse

-
Hạng 4 Đức - Bavaria
20:00

Greuther Furth II

vs

Augsburg II

-
20:00

Heimstetten

vs

V. Aschaffenburg

-
20:00

Schalding Hein.

vs

Rosenheim

-
20:00

Schweinfurt

vs

VfR Garching

-
20:00

VfB Eichstätt

vs

Nurnberg II

-
20:00

TSV Aubstadt

vs

Illertissen

-
20:00

TSV 1896 Rain

vs

Memmingen

-
20:00

Turkgucu-Ataspor

vs

SpVgg Bayreuth

-
Hạng 4 Đức - Miền Nam
20:00

Bayern Alzenau

vs

Saarbrucken

-
20:00

SSV Ulm

vs

Astoria Walldorf

-
20:00

Freiburg II

vs

TSG Balingen

-
20:00

Homburg

vs

Hoffenheim II

-
20:00

VfB Giessen

vs

Mainz II

-
20:00

Aalen

vs

FSV Frankfurt

-
20:00

Elversberg

vs

Pirmasens

-
20:00

Bahlinger

vs

Koblenz

-
20:00

Offenbach

vs

TSV Steinbach

-
Hạng 4 Đức - Miền Tây
20:00

Sportfreunde Lotte

vs

Verl

-
20:00

Bergisch Gladbach

vs

Fortuna Koln

-
20:00

FC Koln II

vs

Wattenscheid

-
20:00

Fort.Dusseldorf II

vs

Rodinghausen

-
20:00

Essen

vs

M.gladbach II

-
20:00

Wuppertaler

vs

Schalke 04 II

-
20:00

Homberg

vs

Oberhausen

-
20:00

TuS Haltern

vs

Lippstadt

-
20:00

A.Aachen

vs

Bonner SC

-
Hạng Nhất Scotland
22:00

Partick Thistle

vs

Greenock Morton

-
22:00

Dundee

vs

Queen of South

-
22:00

Arbroath

vs

Dundee Utd

-
22:00

Alloa Athletic

vs

Dunfermline

-
22:00

Inverness C.T.

vs

Ayr Utd

-
Hạng 2 Scotland
22:00

Forfar Athletic

vs

Falkirk

-
22:00

Stranraer

vs

Dumbarton

-
22:00

East Fife

vs

Clyde

-
22:00

Raith Rovers

vs

Airdrieonians

-
22:00

Peterhead

vs

Montrose

-
Hạng 2 Ba Lan
23:00

Nieciecza

vs

Olimpia Grudz.

-
23:00

Miedz Legnica

vs

Podbeskidzie

-
23:00

GKS Tychy

vs

Stal Mielec

-
23:00

Stomil Olsztyn

vs

Chojniczanka

-
23:00

Puszcza Nie.

vs

Wigry Suwalki

-
23:00

Odra Opole

vs

Warta Poznan

-
23:00

GKS Jastrzebie

vs

Sandecja

-
23:00

Radomiak Radom

vs

Chrobry Glogow

-
23:00

GKS Belchatow

vs

Zaglebie Sosno

-
VĐQG Belarus
45'

FK Slutsk

vs

Dinamo Brest

0 - 1
19:00

Slavia Mozyr

vs

Bate Borisov

-
21:00

FK Minsk

vs

Dinamo Minsk

-
23:00

FK Gorodeya

vs

Shakhter Soligo.

-
VĐQG Australia
FT

Central Coast

0 - 0

Newcastle Jets

-
FT

Brisbane Roar

0 - 0

Sydney FC

-
VĐQG New Zealand
09:00

Wanderers SC

vs

Canterbury

-
09:00

Auckland City

vs

Waitakare Utd

-
09:00

Eastern Suburbs (NZL)

vs

Tasman United

-
Hạng 2 Argentina
03:00

Guillermo

vs

Estudiantes Rio Cuarto

-
03:00

Belgrano

vs

Atletico Atlanta

-
03:00

Brown de Adrogue

vs

Villa Dalmine

-
03:00

Estudiantes BsAs

vs

Ind.Rivadavia

-
03:00

Gim.Mendoza

vs

Deportivo Riestra

-
03:00

Def.Belgrano

vs

San Martin Tucuman

-
03:00

CA Mitre Salta

vs

Nueva Chicago

-
03:00

Agropecuario AAC

vs

Temperley

-
03:00

Alvarado MDP

vs

Ferro Carril Oeste

-
03:00

Chacarita Jrs

vs

Sarmiento Junin

-
03:00

All Boys

vs

Gimnasia Jujuy

-
03:00

Atletico Rafaela

vs

Ramon Santamarina

-
03:00

San Martin SJ

vs

CA Platense

-
03:00

Barracas Central

vs

Deportivo Moron

-
03:00

Quilmes

vs

Instituto

-
03:00

Tigre

vs

Almagro

-
Hạng 2 Colombia
02:00

Real Cartagena

vs

Tigres(COL)

-
02:00

Bogota FC

vs

Orsomarso

-
02:00

Cortulua

vs

Valledupar

-
02:00

Fortaleza

vs

Dep.Quindio

-
02:00

Leones FC

vs

Union Magdalena

-
02:00

Atlético

vs

Barranquilla

-
02:00

Real San Andres

vs

Boca Juniors Cali

-
02:00

Atletico Huila

vs

Llaneros FC

-
VĐQG Mỹ
06:00

New York RB

vs

Orlando City

-