Kết Quả Cúp C3 Châu Âu

Bóng đá thế giới
Vòng So Loai 1
Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1
06-07-2022
FT

Gzira Utd

1 - 1

AC d.Escaldes

0 - 0
FT

St Joseph's (GIB)

0 - 0

Larne

0 - 0
FT

Inter Turku

1 - 0

KF Drita

0 - 0
07-07-2022
FT

Vikingur Gota

1 - 0

Europa FC

0 - 0
22:00

FC Santa Coloma

vs

Breidablik

-
22:00

Alashkert

vs

Hamrun Spartans

-
23:00

Pogon Szczecin

vs

KR Reykjavik

-
23:00

Brunos Magpies

vs

Crusaders Belfast

-
23:00

Saburtalo

vs

Partizani Tirana

-
23:00

KuPS

vs

Dila Gori

-
23:00

Borac Banja Luka

vs

B36 Torshavn

-
23:00

FK Panevezys

vs

Milsami

-
23:00

Flora Tallinn

vs

Seinajoen JK

-
23:30

Ruzomberok

vs

Kauno Zalgiris

-
08-07-2022
00:00

Sfintul Gheorghe

vs

Mura

-
00:00

Dinamo Tbilisi

vs

Paide Linname.

-
00:00

O.Ljubljana

vs

Differdange

-
00:00

Floriana

vs

Petrocub

-
01:00

Dinamo Minsk

vs

Decic Tuzi

-
01:00

HB Torshavn

vs

Newtown AFC

-
01:00

Fola Esch

vs

Tre Fiori

-
01:00

Shkendija

vs

Ararat Y

-
01:00

KF Gjilani

vs

FK Liepaja

-
01:00

KF Laci

vs

Iskra Danilo

-
01:00

Bala Town

vs

Sligo Rovers

-
01:15

Lechia GD

vs

Academy Pandev

-
01:30

Buducnost

vs

KF Llapi

-
01:30

Dunajska Stred

vs

Cliftonville

-
01:45

Derry City

vs

Riga FC

-
01:45

Tre Penne

vs

FK Tuzla City

-
13-07-2022
01:00

KF Drita

vs

Inter Turku

-
14-07-2022
21:00

FK Liepaja

vs

KF Gjilani

-
22:00

Ararat Y

vs

Shkendija

-
22:00

Academy Pandev

vs

Lechia GD

-
22:00

Europa FC

vs

Vikingur Gota

-
23:00

Paide Linname.

vs

Dinamo Tbilisi

-
23:00

Milsami

vs

FK Panevezys

-
23:00

Kauno Zalgiris

vs

Ruzomberok

-
23:00

FK Tuzla City

vs

Tre Penne

-
23:00

Seinajoen JK

vs

Flora Tallinn

-
15-07-2022
00:00

Dila Gori

vs

KuPS

-
00:00

Petrocub

vs

Floriana

-
00:00

AC d.Escaldes

vs

Gzira Utd

-
00:00

B36 Torshavn

vs

Borac Banja Luka

-
00:00

Riga FC

vs

Derry City

-
00:15

Newtown AFC

vs

HB Torshavn

-
00:30

Differdange

vs

O.Ljubljana

-
01:00

Hamrun Spartans

vs

Alashkert

-
01:00

Sligo Rovers

vs

Bala Town

-
01:00

KF Llapi

vs

Buducnost

-
01:00

Partizani Tirana

vs

Saburtalo

-
01:00

Mura

vs

Sfintul Gheorghe

-
01:15

KR Reykjavik

vs

Pogon Szczecin

-
01:45

Larne

vs

St Joseph's (GIB)

-
01:45

Decic Tuzi

vs

Dinamo Minsk

-
01:45

Tre Fiori

vs

Fola Esch

-
02:00

Cliftonville

vs

Dunajska Stred

-
02:00

Iskra Danilo

vs

KF Laci

-
02:00

Crusaders Belfast

vs

Brunos Magpies

-
02:15

Breidablik

vs

FC Santa Coloma

-